Commonwealth Games 2022, Day 2: India Full Schedule | Commonwealth Games News


కామన్వెల్త్ క్రీడలు జూలై 29న ప్రారంభమయ్యాయి మరియు మొదటి రోజు భారత బృందానికి మిశ్రమ బ్యాగ్‌గా మారింది. పివి సింధు మరియు కిదాంబి శ్రీకాంత్ తమ క్లాస్‌ని ప్రదర్శించడంతో భారత బ్యాడ్మింటన్ జట్టు పాకిస్తాన్‌పై 5-0 తేడాతో విజయం సాధించింది. మరోవైపు, ఎడ్జ్‌బాస్టన్‌లో ఆస్ట్రేలియాతో జరిగిన మ్యాచ్‌లో భారత మహిళల క్రికెట్ నిరాశపరిచింది. బాక్సింగ్‌లో, శివ థాపా తన పురుషుల రౌండ్ ఆఫ్ 32 బౌట్‌లో పాకిస్తాన్‌కు చెందిన సులేమాన్ బలోచ్‌పై చాలా సులభంగా గెలిచాడు. ఆక్వాటిక్స్‌లో భారత మహిళల హాకీ జట్టు ఘనాను చాలా సమగ్రంగా ఓడించింది, పురుషుల 400 మీటర్ల ఫ్రీస్టైల్ ఈవెంట్‌లో కుషాగ్రా రావత్ హీట్ 3లో చివరి స్థానంలో నిలిచాడు. 14 ఏళ్ల స్క్వాష్ క్రీడాకారిణి అనాహత్ సింగ్ మహిళల సింగిల్స్‌లో విజయాన్ని ప్రారంభించింది. పోటీ భారత మహిళల టేబుల్ టెన్నిస్ జట్టు కూడా దక్షిణాఫ్రికాపై 3-0 తేడాతో విజయం సాధించింది.

రెండవ రోజు, వెయిట్‌లిఫ్టర్ మీరాబాయి చానుపై దృష్టి కేంద్రీకరించబడింది మరియు ఈరోజే పతకం పరంగా భారతదేశం ఖాతా తెరవడంలో ఆమె సహాయం చేయగలదా.

కామన్వెల్త్ గేమ్స్ యొక్క 2వ రోజు పూర్తి భారతదేశ షెడ్యూల్ ఇక్కడ ఉంది

లాన్ బౌల్స్ (1PM IST)- పురుషుల ట్రిపుల్‌లో భారత్; మహిళల సింగిల్స్‌లో తానియా చౌదరి

అథ్లెటిక్స్ (1:30PM IST) – పురుషుల మారథాన్ ఫైనల్‌లో నితేంద్ర సింగ్ రావత్

బ్యాడ్మింటన్ (1:30PM IST)– శ్రీలంకతో భారత్ మిక్స్‌డ్ టీమ్ గ్రూప్ A టై

వెయిట్ లిఫ్టింగ్ (1:30PM IST): వెయిట్ లిఫ్టింగ్ – పురుషుల 55 కేటగిరీలో సంకేత్ మహదేవ్ సర్గర్; పురుషుల 61 కేజీల విభాగంలో గురురాజా

టేబుల్ టెన్నిస్ (2:00PM): టేబుల్ టెన్నిస్ – మహిళల టీమ్ గ్రూప్ 2లో భారత్ vs గయానా; పురుషుల జట్టు vs ఉత్తర ఐర్లాండ్

సైక్లింగ్ (2:30PM): సైక్లింగ్ – మహిళల స్ప్రింట్ క్వాలిఫైయింగ్‌లో మయూరి లూట్ మరియు త్రియాషి పాల్. మహిళల 3000 మీటర్ల వ్యక్తిగత పర్స్యూట్ క్వాలిఫైయింగ్‌లో మీనాక్షి, సైక్లింగ్ – పురుషుల 4000 మీటర్ల ఇండివిజువల్ పర్స్యూట్ క్వాలిఫైయింగ్‌లో విశ్వజీత్ సింగ్ మరియు దినేష్ కుమార్

స్విమ్మింగ్ (3PM IST) – 200 మీటర్ల ఫ్రీస్టైల్ హీట్ 3లో కుశాగ్రా రావత్

బాక్సింగ్ (సాయంత్రం 4:30 IST) – 54-57 కేజీల బరువు విభాగంలో హుస్సన్‌ముద్దీన్ మహ్మద్ (IND) vs అమ్జోలీ (SA) (రౌండ్ ఆఫ్ 32)

స్క్వాష్ (సాయంత్రం 4:30 IST) – పురుషుల సింగిల్స్ రౌండ్ 32లో రమిత్ టాండన్ మరియు సౌరవ్ ఘోసల్; మహిళల సింగిల్స్ రౌండ్ 32లో జోష్నా చినప్ప, సునయన సారా కురువిల్లా.

వెయిట్ లిఫ్ట్ (8PM IST): మహిళల 49 కేజీల విభాగంలో సాయిఖోమ్ మీరాబాయి చాను

సైక్లింగ్ (8:30PM IST) – పురుషుల కైరిన్ మొదటి రౌండ్‌లో ఈసో అల్బెన్

టేబుల్ టెన్నిస్ (8:30PM IST) – పురుషుల టేబుల్ టెన్నిస్ క్వార్టర్ ఫైనల్‌లో భారత్ vs నార్తర్న్ ఐలాండ్

జిమ్నాస్టిక్స్ (PM IST)– ప్రణతి నాయక్, రుతుజ నటరాజ్ మరియు ప్రతిష్ట సమంత మహిళల జట్టు ఫైనల్ మరియు వ్యక్తిగత అర్హత సబ్‌డివిజన్ 3లో

బాక్సింగ్ (12AM IST)– 70 కేజీల విభాగంలో రౌండ్ 1లో లోవ్లినా బోర్గోహైన్ వర్సెస్ ఎన్ అరియన్

బ్యాడ్మింటన్ (11:30PM IST)– ఆస్ట్రేలియాతో జరిగిన మిక్స్‌డ్‌ టీమ్‌ గ్రూప్‌ ఎ టైలో భారత్‌

పదోన్నతి పొందారు

హాకీ (11:30PM IST) – మహిళల పూల్ ఎలో భారత్ వర్సెస్ వేల్స్

బాక్సింగ్ (1:15AM IST) – 92 కేజీల రౌండ్ 1లో సంజీత్ vs PF అటో లియు

ఈ వ్యాసంలో ప్రస్తావించబడిన అంశాలు



Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Previous post “Keeping Things Simple Helped” Arshdeep Singh On His Performance In 1st T20I vs West Indies | Cricket News
Next post Commonwealth Games 2022 Day 2 Live Updates: Sanket Sargar In Action, Looks To Open India’s Medal Tally | Commonwealth Games News