Commonwealth Games 2022, Day 4: Full India Schedule | Commonwealth Games News


ప్రస్తుతం జరుగుతున్న కామన్వెల్త్ గేమ్స్‌లో మూడో రోజు వెయిట్‌లిఫ్టర్లు జెరెమీ లాల్రిన్నుంగా మరియు అచింత షెయులీ వరుసగా 67 కేజీలు మరియు 73 కేజీల విభాగంలో ఎల్లో మెటల్‌ను గెలుచుకోవడంతో భారత్ తన కిట్టీకి మరో రెండు బంగారు పతకాలను జోడించింది. భారత పురుషుల టేబుల్ టెన్నిస్ జట్టు కూడా సెమీ-ఫైనల్‌కు చేరుకుంది, పురుషుల హాకీ జట్టు ఘనా సవాలును పక్కనపెట్టి ఆధిపత్య పద్ధతిలో తమ ప్రచారాన్ని ప్రారంభించింది. బ్యాడ్మింటన్‌లోనూ భారత్‌ మిక్స్‌డ్‌ టీమ్‌ ఈవెంట్‌లో సెమీఫైనల్‌కు దూసుకెళ్లింది.

ఇప్పుడు, అందరి దృష్టి నాల్గవ రోజుపై ఉంటుంది మరియు ఇది పగిలిస్ట్ అమిత్ పంఘల్ చర్యను చూస్తుంది. బ్యాడ్మింటన్‌లో భారత పురుషుల హాకీ జట్టు ఇంగ్లాండ్‌తో ఢీకొంటుంది, భారత జట్టు మిక్స్‌డ్ టీమ్ ఈవెంట్‌లో ఫైనల్‌లోకి ప్రవేశించాలని భావిస్తోంది.

కామన్వెల్త్ క్రీడల 4వ రోజు పూర్తి షెడ్యూల్ ఇక్కడ ఉంది

లాన్ బౌల్స్ (1 PM)— మహిళల నాలుగు సెమీ-ఫైనల్స్

వెయిట్ లిఫ్టింగ్ (2 PM)— పురుషుల 81 కేజీలు (అజయ్ సింగ్), మహిళల 71 కేజీలు (హర్జిందర్ కౌర్ 11 PM)

జూడో (2:30 PM) — పురుషుల 66 కేజీల ఎలిమినేషన్ రౌండ్ ఆఫ్ 16 (జస్లీన్ సింగ్ సైనీ వర్సెస్ మాక్సెన్స్ కుగోలా ఆఫ్ వనాటు), పురుషుల 60 కేజీల ఎలిమినేషన్ రౌండ్ 16 (విజయ్ కుమార్ యాదవ్ vs విన్స్లీ గంగయ్య), మహిళల 48 కేజీల క్వార్టర్ ఫైనల్స్ (సుశీలా దేవి లికాబామ్ వర్సెస్ 5 మహిళల), 16 (సుచికా తరియాల్ vs రీటా రబిందా)

స్విమ్మింగ్ (3:51 PM) — పురుషుల 100 మీటర్ల బటర్‌ఫ్లై హీట్ 6 (సజన్ ప్రకాష్), పురుషుల 100 మీటర్ల బటర్‌ఫ్లై సెమీ-ఫైనల్ (సజన్ ప్రకాష్, 12:27 AM), పురుషుల 50 మీటర్ల బ్యాక్‌స్ట్రోక్ ఫైనల్ (శ్రీహరి నటరాజ్, 1:07 AM)

స్క్వాష్ (4:30 PM) — మహిళల సింగిల్స్ ప్లేట్ క్వార్టర్ ఫైనల్స్ (సునయన సారా కురువిల్లా vs TBD), మహిళల సింగిల్స్ క్వార్టర్ ఫైనల్స్ (జోషనా చినప్ప vs కెనడాకు చెందిన హోలీ నౌటన్, 6 PM), పురుషుల సింగిల్స్ క్వార్టర్ ఫైనల్స్ (సౌరవ్ ఘోషల్ vs స్కాట్లాండ్‌కు చెందిన గ్రెగ్ లోబ్బన్, 6:45 PM)

బాక్సింగ్ (సాయంత్రం 4:45) — 48-51 కిలోల కంటే ఎక్కువ (రౌండ్ ఆఫ్ 16, అమిత్ పంఘల్ వర్సెస్ నమ్రీ బెర్రీ), 54-57 కిలోల కంటే ఎక్కువ (రౌండ్ ఆఫ్ 16, హుస్సాముద్దీన్ మహ్మద్ vs మహ్మద్ సలీం హొస్సేన్, 6 PM), 75-80 కిలోల కంటే ఎక్కువ (రౌండ్ ఆఫ్ 16, ఆశిష్ కుమార్ vs. ట్రావిస్ టపటూటోవా, 1 AM)

సైక్లింగ్ (6:32 PM)— మహిళల కైరిన్ మొదటి రౌండ్ (త్రియషా పాల్, సుశికళ అగాషే, మయూరి లూట్), పురుషుల 40 కి.మీ పాయింట్ల రేసు క్వాలిఫైయింగ్ (నమన్ కపిల్, వెంకప్ప కెంగళగుత్తి, దినేష్ కుమార్, విషజీత్ సింగ్, సాయంత్రం 6:52), పురుషుల 1000 మీ టైమ్ ట్రయల్ ఫైనల్స్ (రొనాల్డో, లైట్) డేవిడ్ బెక్హాం, 8:02 PM), మహిళల 10km స్క్రాచ్ రేస్ ఫైనల్ (మీనాక్షి, 9:37 PM)

హాకీ (8:30 PM) — పురుషుల పూల్ B — భారత్ vs ఇంగ్లాండ్

బ్యాడ్మింటన్ (10 PM)— మిక్స్‌డ్ టీమ్ సెమీ ఫైనల్స్ (భారత్ vs సింగపూర్)

పదోన్నతి పొందారు

టేబుల్ టెన్నిస్ (11:30 PM) — పురుషుల జట్టు సెమీ ఫైనల్స్ (భారత్ vs నైజీరియా)

పారా-స్విమ్మింగ్ (12:46 AM) — పురుషుల 50 మీటర్ల ఫ్రీస్టైల్ ఫైనల్ (నిరంజన్ ముకుందన్, సుయాష్ నారాయణ్ జాదవ్)

ఈ వ్యాసంలో ప్రస్తావించబడిన అంశాలు



Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Previous post West Indies All-Rounder Deandra Dottin Retires From International Cricket | Cricket News
Next post Commonwealth Games 2022 Day 4 Live Updates: Ajay Singh In 4th Place In 81kg Weightlifting | Commonwealth Games News