Commonwealth Games 2022, Day 5: Full India schedule | Commonwealth Games News


మహిళల నాలుగు లాన్ బౌల్స్ ఈవెంట్‌లో భారత్ ఫైనల్‌కు చేరుకోగలిగింది, కనీసం ఒక రజత పతకానికి భరోసా ఇవ్వగలిగినందున, ప్రస్తుతం జరుగుతున్న కామన్‌వెల్త్ గేమ్స్‌లో 4వ రోజు భారత్‌కు మంచి రోజు. జూడో మహిళల 48 కేజీల ఈవెంట్‌లో పగిలిస్ట్ అమిత్ పంఘల్ క్వార్టర్ ఫైనల్‌కు చేరుకోగా, సుశీలా దేవి లిఖ్మబామ్ రజతం సాధించి భారత్‌కు మరో పతకాన్ని జోడించింది. హర్జిందర్ కౌర్ వెయిట్ లిఫ్టర్ల పట్టికలో కాంస్యం కూడా జోడించింది. దళం ఇప్పుడు ఇలాంటి రోజు కోసం ఆశిస్తోంది.

మంగళవారం, లాన్ బౌల్స్ ఈవెంట్‌లో గోల్డ్ మెడల్ మ్యాచ్‌లో మహిళల నాలుగు జట్టు ఆడనుండగా, బ్యాడ్మింటన్ మరియు టేబుల్ టెన్నిస్‌లో, భారతదేశం కూడా బంగారు పతక మ్యాచ్‌లో పోటీపడుతుంది.

5వ రోజు పూర్తి భారతదేశ షెడ్యూల్ ఇక్కడ ఉంది

లాన్ బౌల్స్ (1 PM)— మహిళల జోడీ రౌండ్ 1 (భారత్ వర్సెస్ న్యూజిలాండ్), మహిళల ట్రిపుల్స్ రౌండ్ 1 (భారత్ వర్సెస్ న్యూజిలాండ్, 1 PM), పురుషుల సింగిల్స్ రౌండ్ 1 (న్యూజిలాండ్‌కు చెందిన మృదుల్ బోర్గోహైన్ vs షానన్ మెసిల్‌రాయ్, 4:15 PM), మహిళల నాలుగు స్వర్ణాలు మెడల్ మ్యాచ్ (భారతదేశం vs దక్షిణాఫ్రికా, 4:15 PM), పురుషుల ఫోర్లు రౌండ్ 1 (భారతదేశం vs ఫిజీ, 8:45 PM), మహిళల ట్రిపుల్ రౌండ్ 2 (భారతదేశం vs ఇంగ్లాండ్, 8:45 PM)

వెయిట్ లిఫ్టింగ్ (2 PM)— మహిళల 76 కేజీలు (పునం యాదవ్), పురుషుల 96 కేజీలు (వికాస్ ఠాకూర్, సాయంత్రం 6:30), మహిళల 87 కేజీలు (ఉషా బన్నూర్ ఎన్‌కే, 11 గంటలకు)

అథ్లెటిక్స్ (2:30 PM)— పురుషుల లాంగ్ జంప్ క్వాలిఫైయింగ్ రౌండ్ (మురళీ శ్రీశంకర్, మహమ్మద్ అనీస్ యాహియా), పురుషుల హైజంప్ క్వాలిఫయింగ్ రౌండ్ (తేజస్విన్ శంకర్, 12:03 AM), మహిళల డిస్కస్ త్రో ఫైనల్ (సీమా పునియా, నవజీత్ కౌర్ ధిల్లాన్, 12:52 AM)

ఆక్వాటిక్స్ (3:04 PM) — పురుషుల 200మీ బ్యాక్‌స్ట్రోక్ హీట్ 2 (శ్రీహరి నటరాజ్), పురుషుల 1500మీ ఫ్రీస్టైల్ హీట్ 1 (అద్వైత్ పేజ్, 4:10 PM), పురుషుల 1500మీ ఫ్రీస్టైల్ హీట్ 2 (కుశాగ్రా రావత్, 4:28 PM)

కళాత్మక జిమ్నాస్టిక్స్ (5:30 PM) — పురుషుల వాల్ట్ ఫైనల్ (సత్యజిత్ మోండల్), పురుషుల సమాంతర బార్స్ ఫైనల్ (సైఫ్ సాదిక్ తంబోలి, సాయంత్రం 6:35)

టేబుల్ టెన్నిస్ (6 PM)— మిక్స్‌డ్ టీమ్ గోల్డ్ మెడల్ మ్యాచ్ (భారతదేశం vs TBD)

హాకీ (6:30 PM)— మహిళల పూల్ A ఇండియా vs ఇంగ్లాండ్

స్క్వాష్ (8:30 PM) — మహిళల ప్లేట్ సెమీ-ఫైనల్ (సునయన సారా కురువిల్లా vs ఫాజియా జాఫర్), పురుషుల సింగిల్స్ సెమీ-ఫైనల్ (సౌరవ్ ఘోషల్, 9:15 PM)

పదోన్నతి పొందారు

బ్యాడ్మింటన్ (10 PM)— మిక్స్‌డ్ టీమ్ ఫైనల్స్

బాక్సింగ్ (11:45 PM) — 63.5-67కిలోల రౌండ్ ఆఫ్ 16, రోహిత్ టోకాస్ vs ఘనాకు చెందిన ఆల్ఫ్రెడ్ కోటే

ఈ వ్యాసంలో ప్రస్తావించబడిన అంశాలు



Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Previous post CWG 2022: Swimmer Srihari Nataraj Finishes 5th In 50m Backstroke Final | Commonwealth Games News
Next post Umpire Gives Wide, But Batter Still Manages To Get Caught Out In Village Cricket. Watch | Cricket News