Commonwealth Games 2022, Day 6: Full India Schedule | Commonwealth Games News


మహిళల నాలుగు లాన్ బౌల్స్ ఈవెంట్‌లో భారతదేశం మొదట స్వర్ణం గెలుచుకున్నందున, కొనసాగుతున్న కామన్వెల్త్ గేమ్స్‌లో 5వ రోజు భారత్ అద్భుతంగా ఆడింది మరియు ఈ క్రీడలో దేశానికి ఇది మొదటి పతకం. కొన్ని గంటల తర్వాత, పురుషుల టేబుల్ టెన్నిస్ టీమ్ ఈవెంట్‌లో సింగపూర్‌ను ఓడించి పురుషుల టేబుల్ టెన్నిస్ జట్టు టాప్ లారెల్‌ను ఇంటికి తీసుకువచ్చింది. పురుషుల 96 కేజీల విభాగంలో వెయిట్‌లిఫ్టర్ వికాస్ ఠాకూర్ కూడా రజతం సాధించాడు. సింగపూర్‌తో జరిగిన ఫైనల్‌లో భారత్ బ్యాడ్మింటన్ జట్టు మిక్స్‌డ్ టీమ్ ఈవెంట్‌లో రజత పతకాన్ని గెలుచుకుంది.

కంటెంజెంట్ ఇప్పుడు అద్భుతమైన ప్రదర్శనలను కొనసాగించాలని మరియు వారి విజయ వేగాన్ని కొనసాగించాలని ఆశిస్తున్నారు. కొనసాగుతున్న ఈవెంట్ యొక్క 6వ రోజు బార్బడోస్‌తో మహిళల క్రికెట్ జట్టు తలపడుతుంది, పురుషుల మరియు హాకీ జట్లు కూడా చర్యలో ఉంటాయి.

కామన్వెల్త్ గేమ్స్ యొక్క పూర్తి 6వ రోజు భారతదేశ షెడ్యూల్ ఇక్కడ ఉంది

లాన్ బౌల్స్ (1 PM): పురుషుల సింగిల్స్ (మృదుల్ బోర్గోహైన్ వర్సెస్ క్రిస్ లోకే), మహిళల జంటలు (భారత్ vs నియు, 1 PM), పురుషుల సింగిల్స్ (మృదుల్ బోర్గోహైన్ vs ఇయాన్ మెక్లీన్, 4 PM), మహిళల జోడీ (భారతదేశం vs దక్షిణాఫ్రికా, 4 PM), పురుషుల ఫోర్లు ( భారత్ vs ది కుక్ ఐలాండ్స్, 7:30 PM), మహిళల ట్రిపుల్ (భారతదేశం vs నియు, 7:30 PM), పురుషుల ఫోర్లు (భారతదేశం vs ఇంగ్లాండ్, 10:30 PM)

వెయిట్ లిఫ్టింగ్ (2 PM)— పురుషుల 109 కేజీలు (లోవ్‌ప్రీత్ సింగ్), మహిళల 87+కేజీలు (పూర్ణిమ పాండే, సాయంత్రం 6:30), పురుషుల 109+కేజీలు (గుర్దీప్ సింగ్11 PM)

జూడో (2:30 PM) — మహిళల 78 కేజీల క్వార్టర్ ఫైనల్స్ (తులికా మన్ vs టీబీడీ), పురుషుల +100 కేజీల ఎలిమినేషన్ రౌండ్ ఆఫ్ 16 (దీపక్ దస్వాల్ వర్సెస్ ఎరిక్ జీన్ సెబాస్టియన్), నాకౌట్ మ్యాచ్‌లు జరగనున్నాయి.

పారా టేబుల్-టెన్నిస్ (3:10 PM) — మహిళల సింగిల్స్ తరగతులు 3-5 గ్రూప్ 1 (భావినా పటేల్), మహిళల సింగిల్స్ తరగతులు 3-5 గ్రూప్ 2 (సోనాల్‌బెన్ మనుభాయ్ పటేల్, 3:10 PM), మహిళల సింగిల్స్ తరగతులు 6-10 గ్రూప్ 1 (బేబీ సహానా రవి, 3:10 PM), పురుషుల సింగిల్స్ క్లాస్ 3-5 గ్రూప్ 1 (రాజ్ అరవిందన్ అలగర్, 4:55 PM), మహిళల సింగిల్స్ క్లాసులు 6-10 గ్రూప్ 1 (బేబీ సహానా రవి 9:40 PM), మహిళల సింగిల్స్ క్లాస్ 3-5 గ్రూప్ 1 (భావినా పటేల్, 10:15 PM), మహిళల సింగిల్స్ క్లాస్ 3-5 గ్రూప్ 2 (సోనాల్వెన్ మనుభాయ్ పటేల్, 10:15 PM), పురుషుల సింగిల్స్ క్లాస్ 3-5 గ్రూప్ 1 (రాజ్ అరవిందన్ అళగర్, 12 AM)

హాకీ (3:30 PM)— మహిళల పూల్ A (భారతదేశం vs కెనడా), పురుషుల పూల్ B (భారతదేశం vs కెనడా, సాయంత్రం 6:30)

స్క్వాష్ (3:30 PM)— మిక్స్‌డ్ డబుల్స్ రౌండ్ ఆఫ్ 32 (జోషానా/హరీందర్ vs శ్రీలంక), పురుషుల సింగిల్స్ మెడల్ మ్యాచ్ (సౌరవ్ ఘోషల్ అర్హత సాధిస్తే)

బాక్సింగ్ (సాయంత్రం 4:45) — 45-48కిలోల క్వార్టర్ ఫైనల్స్ (నీతు గంగాస్ వర్సెస్ నికోల్ క్లైడ్), 54-57కిలోలకు పైగా క్వార్టర్ ఫైనల్ (హుస్సామ్ ఉద్దీన్ ముహమ్మద్ వర్సెస్ ట్రైగైన్ మార్నింగ్ ఎన్‌డెవెలో, సాయంత్రం 5:45), 48-50కిలోల క్వార్టర్ ఫైనల్ (నిఖత్ జరీన్, వర్సెస్ 11 హెలెన్:15 PM), 64-70kg కంటే ఎక్కువ క్వార్టర్ ఫైనల్ (లోవ్లినా బోర్గోహైన్ vs రోసీ ఎక్లెస్, 12:45 AM), 75-80kg కంటే ఎక్కువ క్వార్టర్ ఫైనల్ (ఆశిష్ కుమార్ vs ఆరోన్ బోవెన్, 2 AM)

పదోన్నతి పొందారు

మహిళల క్రికెట్ (10:30 PM)— గ్రూప్ A ఇండియా vs బార్బడోస్

అథ్లెటిక్స్ (11:30 PM) — హైజంప్ ఫైనల్స్ (తేజస్విన్ శంకర్ అర్హత సాధిస్తే), మహిళల షాట్‌పుట్ ఫైనల్స్ (మన్‌ప్రీత్ కౌర్, 12:35 AM)

ఈ వ్యాసంలో ప్రస్తావించబడిన అంశాలు



Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Previous post Zimbabwe Batter Goes Berserk As He Smashes 34 In An Over vs Bangladesh. Watch | Cricket News
Next post Commonwealth Games 2022 Day 6 Live Updates: India In Action In Lawn Bowls Events | Commonwealth Games News