Commonwealth Games 2022: Full Day 7 India Schedule | Commonwealth Games News


కొనసాగుతున్న కామన్వెల్త్ గేమ్స్‌లో ఆరో రోజు పురుషుల హైజంప్ ఫైనల్స్‌లో తేజస్విన్ శంకర్ కాంస్యం గెలుపొందగా, భారత మహిళల హాకీ జట్టు తమ చివరి పూల్ A గేమ్‌లో కెనడాను ఓడించి సెమీ-ఫైనల్‌కు చేరుకుంది. మరోవైపు పురుషుల పూల్ బిలో పురుషుల హాకీ జట్టు కూడా 8-0తో కెనడాను ఓడించింది. బాక్సర్ నీతు ఘన్‌ఘాస్ కూడా భారత్‌కు కనీసం కాంస్య పతకాన్ని ఖాయం చేసింది. భారత మహిళల క్రికెట్ జట్టు కూడా తమ చివరి గ్రూప్ A మ్యాచ్‌లో బార్బడోస్‌పై విజయం సాధించి సెమీ ఫైనల్‌లోకి ప్రవేశించింది.

కొనసాగుతున్న కామన్వెల్త్ గేమ్స్ యొక్క ఏడవ రోజున, భావినా పటేల్, అమిత్ పంఘల్ మరియు దీపికా పల్లికల్ వంటి తారలు చర్యలో పాల్గొంటారు మరియు వారి మంచి ప్రదర్శన కొనసాగాలని భారత బృందం ఆశిస్తోంది.

ఇక్కడ కొనసాగుతున్న కామన్వెల్త్ గేమ్స్ కోసం 7వ రోజు పూర్తి భారతదేశ షెడ్యూల్ ఉంది

టేబుల్ టెన్నిస్ (2 PM)— మిక్స్‌డ్ డబుల్స్ రౌండ్ ఆఫ్ 64 (సనీల్ శెట్టి/రీత్ టెన్నిసన్), మిక్స్‌డ్ డబుల్స్ రౌండ్ ఆఫ్ 32 (సతియన్ జ్ఞానశేఖరన్/మణికా బాత్రా), మిక్స్‌డ్ డబుల్స్ రౌండ్ ఆఫ్ 32 (శరత్ కమల్/శ్రీజ ఆకుల), మహిళల సింగిల్స్ రౌండ్ ఆఫ్ 32 (శ్రీజ ఆకుల vs TBD, మనిక బాత్రా vs TBD), మిక్స్‌డ్ డబుల్స్ రౌండ్ ఆఫ్ 32 (హర్మీత్ దేశాయ్/సనిల్ శెట్టి మరియు శరత్ కమల్ మరియు సత్యన్ జ్ఞానశేఖరన్)

అథ్లెటిక్స్ (2:30 PM) — మహిళల హ్యామర్ త్రో క్వాలిఫైయింగ్ రౌండ్ గ్రూప్ A (సరితా రోమిత్ సింగ్, మంజు బాలా), మహిళల 200మీ రౌండ్ 1 హీట్ 2 (హిమా దాస్, 3:03 PM), పురుషుల లాంగ్ జంప్ ఫైనల్స్ (మురళీ శ్రీశంకర్, 12:12 AM)

బ్యాడ్మింటన్ (3 PM) — మహిళల సింగిల్స్ రౌండ్ ఆఫ్ 32 (పివి సింధు), పురుషుల సింగిల్స్ రౌండ్ ఆఫ్ 32 (కిదాంబి శ్రీకాంత్, 4 PM), మిక్స్‌డ్ డబుల్స్ రౌండ్ ఆఫ్ 32 (బి సుమీత్ రెడ్డి/ అశ్విని పొన్నప్ప, 4 PM), మహిళల సింగిల్స్ రౌండ్ ఆఫ్ 32 (ఆకర్షి కశ్యప్ , 10 PM), పురుషుల సింగిల్స్ రౌండ్ ఆఫ్ 32 (లక్ష్య సేన్, 11:30 PM)

పారా టేబుల్ టెన్నిస్ (3:45 PM) — మహిళల సింగిల్స్ తరగతులు 3-5 గ్రూప్ 1 (భావినా పటేల్), మహిళల సింగిల్స్ తరగతులు 6-10 గ్రూప్ 1 (బేబీ సహానా రవి, 3:45 PM), మహిళల సింగిల్స్ గ్రూప్ 3-5 గ్రూప్ 2 (సోనాల్‌బెన్ మనుబాయి పటేల్, 4:20 PM), మహిళల సింగిల్స్ తరగతులు 3-5 గ్రూప్ 2 (రాజ్ అరవిందన్ అల్గర్, 5:30 PM)

లాన్ బౌల్స్ (4 PM)— పురుషుల సింగిల్స్ (మృదుల్ బోర్గోహైన్ vs రాస్ డేవిస్)

రిథమిక్ జిమ్నాస్టిక్స్ (4:30 PM) — వ్యక్తిగత అర్హత సబ్ డివిజన్ 1 (బావ్లీన్ కౌర్)

బాక్సింగ్ (సాయంత్రం 4:45) — 48-51కిలోల క్వార్టర్ ఫైనల్స్ (అమిత్ పంఘల్), 67-70కిలోల కంటే ఎక్కువ క్వార్టర్ ఫైనల్స్ (జాస్మిన్ లంబోరియా, 6:15 PM), 92 కిలోల కంటే ఎక్కువ క్వార్టర్‌ఫైనల్స్ (సాగర్ అహ్లావత్, 8 PM), 633.5-67కిలోలకు పైగా క్వార్టర్ ఫైనల్స్ (రోహిత్ టోకాస్, 30, 12 AM)

పదోన్నతి పొందారు

స్క్వాష్ (5:30 PM) — మహిళల డబుల్స్ రౌండ్ ఆఫ్ 32 (సునయన సారా కురువిల్లా), పురుషుల డబుల్స్ రౌండ్ ఆఫ్ 32 (సెంతికుమార్ వెలవన్, 6 PM), మిక్స్‌డ్ డబుల్స్ రౌండ్ ఆఫ్ 16 (దీపికా పల్లికల్/సౌరవ్ ఘోషల్, 7 PM), మిక్స్‌డ్ డబుల్స్ రౌండ్ ఆఫ్ 16 (జోషానా చినప్ప /హరీందర్ పాల్, 11 PM), మహిళల డబుల్స్ రౌండ్ ఆఫ్ 16 (జోషనా చినప్ప/దీపికా పాలిక్కల్, 12:30 AM)

హాకీ (6:30 PM)— పురుషుల పూల్ B (భారత్ vs వేల్స్)

ఈ వ్యాసంలో ప్రస్తావించబడిన అంశాలు



Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Previous post “Negative Publicity”: Sri Lanka Cricket On Reason Behind Shifting Of Asia Cup To UAE | Cricket News
Next post I Don’t Need To Be Harmanpreet Or Smriti, Happy Being My Own: Jemimah Rodrigues | Cricket News